Jayi yana ba da sabis na ƙira na musamman don duk buƙatun nunin bene na acrylic. A matsayinmu na manyan masana'anta, muna farin cikin taimaka muku samun ingantattun nunin bene na acrylic wanda aka keɓance don kasuwancin ku. Ko kuna son nuna samfuran ku a cikin kantin sayar da kayayyaki, a wurin nuni, ko a cikin kowane filin kasuwanci, ƙungiyarmu ta sadaukar da kai don ƙirƙirar nunin bene waɗanda ba kawai saduwa ba amma sun wuce tsammaninku.
Mun fahimci mahimmancin nunin bene da aka tsara da kyau don jawo hankalin abokan ciniki da gabatar da kayan kasuwancin ku yadda ya kamata. Tare da ƙwararrun ƙwararrunmu da ƙwararrun sana'a, zaku iya samun kwarin gwiwa don samun nunin bene na acrylic wanda ya haɗu da ayyuka, ƙarfi, da ƙayatarwa.
Jayi Acrylic shine shagon ku na tsayawa ɗaya inda zaku iya samun duk nunin bene yana buƙatar mafita. Mun ƙware wajen ƙirƙirar nunin bene na acrylic na al'ada waɗanda suke da matuƙar dacewa. Za a iya ƙera su cikin ƙira iri-iri, daga sumul da na zamani zuwa mafi ƙayyadaddun salo. Girman suna da cikakken daidaitacce, ko kuna buƙatar ƙaramin nuni don ƙaramin sarari ko babba, mai ɗaukar ido don yanki mai faɗi.
Abubuwan nunin bene namu kuma suna ba da nau'ikan tsarin launi da sifofi, suna tabbatar da cewa suna haskaka samfuran ku daidai kuma suna haɓaka ganuwa iri sosai. Abin da ya bambanta mu shi ne cewa mun shigar da ku cikin kowane mataki na tsari. Tun daga farkon ƙirar ƙira zuwa samfuri da ƙirƙira a ƙarshe, zaku yi aiki tare da ƙwararrun masu zanen mu. Za su haɗa ra'ayoyinku da fahimtarku a hankali, suna ba da tabbacin ƙarshen samfurin daidai ya dace da buƙatunku na musamman.
Da fatan za a raba ra'ayoyin ku tare da mu; za mu aiwatar da su kuma mu ba ku farashi mai gasa.
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin nunin bene na acrylic na al'ada shine daidaitawar su ga samfuran daban-daban. Ko kuna buƙatar nuna ƙananan abubuwa kamar kayan ado da kayan ado ko manyan abubuwa, za'a iya tsara zane daidai. Za'a iya ƙara ɗakuna, rukunai, da masu riƙewa ko gyara don riƙe amintattu da baje kolin samfuran siffofi da girma dabam dabam. Hakanan za'a iya ƙirƙira nunin don haskaka takamaiman fasalulluka na samfurin, misali, dandamali masu kusurwa don ingantacciyar kallon bayanan samfurin. Wannan matakin daidaitawa yana tabbatar da cewa an gabatar da samfuran ku yadda ya kamata, yana haɓaka bayyanar su da kuma jan hankalin abokan ciniki.
Matsakaicin nunin bene na acrylic na al'ada yana ba da kyan gani da kyan gani na zamani wanda nan da nan ya kama ido. Halin su na gaskiya yana ba da damar samfurori da za a nuna su a fili kuma ba tare da ɓoyewa ba, suna haifar da gabatarwa mai ban sha'awa na gani. Ta hanyar keɓance ƙira, launi, da siffa don dacewa da ainihin alamar ku, waɗannan nunin na iya zama maƙasudi a kowane wurin siyarwa ko nunin nuni. Ƙarfin haɗa abubuwa masu haske yana ƙara haɓaka tasirin gani, yana nuna samfurori da jawo abokan ciniki a ciki. Ko yana da babban kayan kayan zamani ko na'urar fasaha, za a iya tsara nunin bene na acrylic na al'ada don sa samfurin ya fito, yana ƙara sha'awa da yuwuwar siyarwa.
Abubuwan nunin bene na acrylic sune mafi kyawun zaɓi don kiyaye tsattsauran ra'ayi da tsarar shimfidar kantin. Suna ba da hanya mai amfani da gani don nuna abubuwanku. Mun kware wajen kera sabbin hanyoyin nuni, kamar nunin nunin-digiri 360. Waɗannan ƙirar ƙira ta musamman suna tabbatar da abokan cinikin ku cikin sauƙin ganin kowane dalla-dalla na samfuran ba tare da yin kewayawa a kusa da ɗakunan gargajiya ba. Bugu da ƙari, tare da ɗan gyare-gyare, za mu iya ƙirƙirar akwatin nunin bene mai jujjuyawar acrylic. Wannan fasalin yana bawa masu siye damar shiga da sauri da duba samfuran daga kowane kusurwoyi, haɓaka ƙwarewar siyayyarsu da kuma sa binciken samfur ya fi dacewa.
Za a iya tsara nunin bene na acrylic na al'ada don haɓaka sararin samaniya, yana mai da su zaɓi mai kyau don duka manyan da ƙananan wuraren sayar da kayayyaki. Halin ƙanƙantarsu da ƙananan nauyi yana ba da damar sauƙi shigarwa da jeri a cikin sasanninta, a kan bango, ko a tsakiyar kantin sayar da kaya ba tare da ɗaukar filin bene mai yawa ba. Bugu da ƙari, ana iya ƙirƙira ƙira mai ɗabi'a ko na zamani don nuna samfuran da yawa a cikin raka'a ɗaya, ƙara haɓaka amfani da sarari a tsaye. Wannan yanayin ceton sararin samaniya ba wai kawai yana taimakawa wajen tsara tsarin kantin sayar da kayayyaki ba amma yana ba da damar nunin babban kewayon samfurin a cikin iyakataccen yanki, yana ƙara yuwuwar tallace-tallace.
Kula da nuni mai tsabta da gabatarwa yana da mahimmanci don jawo hankalin abokan ciniki. Abubuwan nunin bene na acrylic suna da matuƙar sauƙin tsaftacewa. Sauƙaƙan gogewa tare da ɗigon zane yawanci ya isa don cire ƙura, zanen yatsa, da smudges, kiyaye nunin yayi kyau da sabo. Acrylic kuma yana da juriya ga tabo, don haka zubewa da splashes ba su da yuwuwar barin tabo na dindindin. Wannan yanayin rashin kulawa yana adana lokaci da ƙoƙari ga masu kantin sayar da kayayyaki da ma'aikata, yana ba su damar mayar da hankali kan wasu muhimman abubuwan da ke tafiyar da kasuwancin. Tare da ƙarancin kulawa da ake buƙata, nunin bene na acrylic na al'ada zai iya samar da ingantaccen gogewa da ƙwararrun samfuran ku.
Zuba jari a cikin nunin bene na acrylic na al'ada shine dabarun tallan mai tsada. Idan aka kwatanta da wasu nau'ikan talla da haɓaka samfura, kamar manyan allunan talla ko kamfen ɗin bugawa masu tsada, nunin bene na al'ada yana ba da dogon lokaci kuma babbar ganuwa don nuna samfura. Da zarar an shigar, suna ci gaba da jawo hankalin abokan ciniki da haɓaka alamar ku ba tare da haifar da ƙarin farashi mai gudana ba. Ƙarfin su don haɓaka hangen nesa na samfur da roko na iya haifar da karuwar tallace-tallace, samar da kyakkyawar dawowa kan zuba jari. Bugu da ƙari, yanayin ƙira na al'ada yana ba ku damar ƙirƙirar ƙwarewa ta musamman ga abokan ciniki, bambanta samfuran ku daga masu fafatawa da gina amincin alama a kan lokaci.
Da fatan za a raba ra'ayoyin ku tare da mu; za mu aiwatar da su kuma mu ba ku farashi mai gasa.
Neman keɓaɓɓen nunin bene na acrylic wanda ke ɗaukar hankalin abokan ciniki? Neman ku ya ƙare da Jayi Acrylic. Mu ne manyan masu samar da nunin acrylic a China, muna da yawaacrylic nunisalo. Muna alfaharin shekaru 20 na gwaninta a sashin nunin bene, mun haɗu tare da masu rarrabawa, dillalai, da hukumomin tallace-tallace. Rikodin waƙa ya haɗa da ƙirƙirar nunin nuni waɗanda ke haifar da riba mai yawa akan saka hannun jari.
Muna yin amfani da sabuwar fasaha don haɗa cikakkiyar fahimta da ra'ayoyinku na musamman cikin ƙirar nuni. Ko kuna nufin baje kolin samfura masu inganci ko fitar da wayar da kan jama'a, nunin bene na acrylic na al'ada shine mafita. Ta hanyar ba da oda daga wurinmu, kuna ɗaukar madaidaicin mataki don haɓaka hangen nesa na kayan kasuwancin ku da haɓaka ƙwarewar alama. Dogara Jayi Acrylic don duk buƙatun nunin bene.
Sirrin nasararmu mai sauƙi ne: mu kamfani ne da ke kula da ingancin kowane samfur, komai girman ko ƙarami. Muna gwada ingancin samfuranmu kafin isar da ƙarshe ga abokan cinikinmu saboda mun san cewa wannan ita ce hanya ɗaya tilo don tabbatar da gamsuwar abokin ciniki da kuma sanya mu mafi kyawun dillali a China. Duk samfuran nunin acrylic ɗinmu ana iya gwada su gwargwadon buƙatun abokin ciniki (kamar CA65, RoHS, ISO, SGS, ASTM, REACH, da sauransu)
Tsarin gyare-gyare yana farawa tare da ku kuna sadarwa da bukatunku tare da mu. Kuna ƙayyade salo, girman, aiki, da sauransu, na tsayawar nunin bene ko yanayin da kuke so, kamar ko kuna buƙatar takamaiman yadudduka, ko haɗin launi.
Dangane da wannan bayanin, ƙwararrun masu zanen mu za su yi amfani da software na ƙira na ci gaba don samar da samfuran 3D kuma a gani na ƙarshe suna ba da sakamako na ƙarshe.
Bayan tabbatar da samfurin, mun shigar da hanyar samar da kayan aiki. Muna amfani da kayan aiki masu mahimmanci don tabbatar da daidaiton girman.
Bayan kammala samarwa, ingantaccen dubawa mai inganci, gami da kwanciyar hankali na tsari, lahani na bayyanar, da sauransu.
A ƙarshe, za mu shirya ingantaccen rarraba kayan aiki da bin diddigin lokacin sufuri don tabbatar da cewa samfurin ya isa gare ku cikin aminci da lalacewa. Dukan tsari a bayyane yake da inganci. ;
Zagayowar gyare-gyare yawanci ya dogara ne akan tsari mai rikitarwa da yawa.
gyare-gyare mai sauƙi da na yau da kullum, daga tabbatar da ƙira zuwa ƙaddamar da samarwa da bayarwa, game da2-3 makonni. Misali, salo na asali, ba tare da ayyuka masu rikitarwa da yawa da kayan ado ba.
Koyaya, don hadaddun ƙira, kamar sifofi na musamman, babban adadin sassaka masu kyau, ko manyan umarni, lokacin zagayowar na iya ƙara zuwa4-6 makonni.
Saboda ƙira masu rikitarwa suna buƙatar ƙarin lokaci don haɓaka ƙira da kayan aiki, manyan umarni suna nufin lokutan samarwa da yawa.
Lokacin da muka karɓi oda, za mu ba ku madaidaicin ƙimar lokaci bisa ga ƙayyadaddun yanayi, kuma mu sanar da ci gaba a cikin lokaci a cikin tsari, gwargwadon yadda zai yiwu don rage sake zagayowar ba tare da sadaukar da inganci ba. ;
Lallai.
Mun fahimci cewa wasu masu siyayya suna da ƙananan buƙatun gyare-gyare. Ko da adadin odar yayi ƙanƙanta, za mu kuma ba da kulawa iri ɗaya ga ƙungiyar kwararru don yi muku hidima. Daga ƙira zuwa samarwa, kowane hanyar haɗi ana sarrafa shi sosai.
Farashin ƙananan gyare-gyare na iya zama mafi girma fiye da na babban tsari saboda ƙayyadadden ƙayyadaddun farashi. Amma za mu yi ƙoƙarin inganta farashi kuma mu ba ku farashi mai ma'ana. Misali, wajen siyan albarkatun kasa, muna tattaunawa da masu kawo kaya don samun rangwame.
Tsari mai ma'ana na hanyoyin samarwa don inganta inganci. Samun nunin acrylic na al'ada na al'ada a daidai farashi don saduwa da buƙatun kasuwar gwajin farko ko takamaiman ƙaramin taron nuni.
Tabbas.
Muna da tushen shari'ar ƙira mai arziƙi wanda ke rufe nau'ikan masana'antu da salon ƙirar nunin acrylic na bene. Misali, nunin nuni mai yawa-Layer tare da aikin nuni mai jujjuya wanda aka ƙera don samfuran kayan kwalliya, kuma nunin nuni yana tsayawa tare da tasirin hasken LED don samfuran lantarki. Kuna iya duba waɗannan shari'o'in ta gidan yanar gizon mu na hukuma da kuma dakin nunin layi.
A lokaci guda, ƙwararrun ƙungiyar ƙirar mu na iya ba da shawarwarin ƙira na ƙwararru gwargwadon halayen samfuran ku, hoton alama, da wurin nuni. Misali, idan samfurin ku kayan ado ne, za mu ba da shawarar ƙaƙƙarfan ƙira mai mai da hankali kan haske; Idan babban nunin samfurin kayan daki, zai tsara wani barga, buɗaɗɗen rakiyar nuni, duk zagaye don biyan bukatun ƙirar ku. ;
An ƙayyade farashin da abubuwa da yawa.
Na farko shi ne farashin albarkatun kasa, matakan ingancin acrylic na farashi daban-daban sun bambanta, kuma babban ingancin farashin acrylic yana da inganci.
Na biyu shi ne ƙayyadaddun ƙirar ƙira, ƙimar ƙirar ƙirar geometric mai sauƙi ba ta da yawa, kuma akwai ƙwanƙwasa na musamman, sifofi masu yawa, da sauran ƙira masu ƙima waɗanda zasu ƙara farashi.
Haka kuma akwai adadin kayan da ake samarwa, wanda sau da yawa ana rangwame saboda rabon ƙayyadaddun farashi.
Bugu da ƙari, tsarin jiyya na ƙasa, irin su gogewa, sanyi, bugu, da dai sauransu, zai shafi farashin.
Za mu ƙididdige farashin kowane hanyar haɗin yanar gizo dalla-dalla gwargwadon buƙatunku na musamman, kuma za mu samar muku da fa'idodi masu ma'ana da ma'ana don tabbatar da cewa kun san abin da ke tattare da kowane farashi. ;
Tallafin bayan-tallace-tallace namu cikakke ne kuma m.
Bayan isar da samfurin, idan kun ga cewa tarin nuni yana da matsalolin inganci, za mu iya taimaka muku don sake yin shi kyauta ko biya ku don biyan daidai.
Idan kuna da wasu tambayoyi game da amfani da samfurin, ƙungiyar sabis na abokin ciniki a shirye take don amsa tambayoyinku da ba da umarnin amfani. Misali, koya muku yadda ake tsaftacewa da kula da firam ɗin nunin acrylic don tsawaita rayuwar sabis.
Idan kuna buƙatar sabuntawa ko haɓaka nunin nuni a mataki na gaba, muna kuma samar da ayyuka masu dacewa don kimanta yuwuwar da aiwatar da shi bisa ga sabbin buƙatun ku.
Kuma ziyarar yau da kullun, tattara ra'ayoyin ku, don ci gaba da haɓaka samfuranmu da ayyukanmu.
Jayiacrylic yana da ƙungiyar tallace-tallacen kasuwanci mai ƙarfi da inganci wanda zai iya samar muku da kwatancen samfuran acrylic nan take.Hakanan muna da ƙungiyar ƙira mai ƙarfi wacce za ta samar muku da sauri hoton bukatunku dangane da ƙirar samfuran ku, zane, ƙa'idodi, hanyoyin gwaji, da sauran buƙatu. Za mu iya ba ku mafita ɗaya ko fiye. Kuna iya zaɓar bisa ga abubuwan da kuke so.